LECO N-IRUImọ-ẹrọ Sẹẹli
Imọ-ẹrọ Sẹ́ẹ̀lì Idaji SMBB
Sẹ́ẹ̀lì Onífọ́-iwájúAwọn imọ-ẹrọ Module
Iṣẹ Lile Kekere Anti-PID Ti o tayọ
Àwọn ipa ìbòjú gbígbóná díẹ̀
Iṣẹ́ Agbára Gíga BOS àti LCOE Kékeré
● ISO9001:2015 QMS
● ISO14001: 2015 EMS
● ISO45001:2018 OHSMS
● Dídára Déédé IEC61215/IEC61730
● Àwọn Ìdánwò IEC61701/IEC62716 Iyọ̀/Ìkùukùu/Àmọ́níà
| Àwọn sẹ́ẹ̀lì oòrùn | N-type Mono |
| Iye Àwọn Sẹ́ẹ̀lì | 108 (6x18) |
| Àwọn ìwọ̀n | 1961 x 1134 x 33mm |
| Ìwúwo | 27.8kg |
| Gilasi Iwaju / Ẹhin | Gilasi ologbele-tutu ti a bo 2.0mm |
| Férémù | alloy aluminiomu Anodized (aṣayan fifuye giga ti a fikun) |
| Àpótí Ìsopọ̀ | A ṣe ìdíyelé Ip68 (3 nípasẹ̀ àwọn diode kọjá) |
| Àwọn okùn ìjáde | 4.0mm² |
| 250mm (+) / 350mm (-) | |
| Gigun le ṣe adani | |
| Àwọn asopọ̀ | Ibamu pẹlu Mc4 |
| Idanwo fifuye ẹrọ | Iwaju 5400Pa / Ẹhin 2400Pa |
| KÍLÁSÌ AGBARA | ALDB-490ND | ALDB-495ND | ALDB-500ND | ALDB-505ND | ALDB-510ND | |||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | |
| Agbara to pọ julọ (Pmax) | 490W | 368W | 495W | 372W | 500W | 376W | 505W | 380W | 510W | 384W |
| Fólítììsì Ìṣípo (Voc) | 39.55V | 37.12V | 39.78V | 37.36V | 40.00V | 37.59V | 40.22V | 37.83V | 40.44V | 38.06V |
| Iṣẹ́lẹ̀ Kukuru (Isc) | 15.72A | 12.58A | 15.78A | 12.62A | 15.84A | 12.67A | 15.90A | 12.72A | 15.96A | 12.77A |
| Fólítì ní Agbára Tó Pọ̀jù (Vmpp) | 33.11V | 31.08V | 33.31V | 31.29V | 33.51V | 31.50V | 33.71V | 31.71V | 33.91V | 31.91V |
| Agbara to pọ julọ lọwọlọwọ (Impp) | 14.80A | 11.84A | 14.86A | 11.89A | 14.92A | 11.94A | 14.98A | 11.98A | 15.04A | 12.03A |
| ÌṢẸ́ṢẸ́ MỌ́DÚLÙ (%) | 22.03% | 22.26% | 22.48% | 22.71% | 22.93% | |||||
STC: Ìmọ́lẹ̀ 1000W/m², iwọ̀n otútù sẹ́ẹ̀lì 25ºC, AM1.5G
NMOT: Ìmọ́lẹ̀ 800W/m², iwọn otutu ayika 20ºC, iyara afẹfẹ 1m/s, AM1.5G
| Èrè Ẹ̀yìn | Pílámẹ́rà | 1 | 2 | 3 | 4 | 5 |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 5% | Agbara to pọ julọ (Pmax) | 515W | 520W | 525W | 530W | 536W |
| Ìṣiṣẹ́ Módù STC (%) | 23.14% | 23.37% | 23.61% | 23.84% | 24.08% | |
| 15% | Agbara to pọ julọ (Pmax) | 564W | 569W | 575W | 581W | 587W |
| Ìṣiṣẹ́ Módù STC (%) | 25.34% | 25.60% | 25.86% | 26.12% | 26.37% | |
| 25% | Agbara to pọ julọ (Pmax) | 613W | 619W | 625W | 631W | 638W |
| Ìṣiṣẹ́ Módù STC (%) | 27.54% | 27.82% | 28.11% | 28.39% | 28.67% |
| Àpótí | 40'HQ |
| Àwọn ègé fún páálí kọ̀ọ̀kan | 34 |
| Àwọn pálẹ́ẹ̀tì fún àpótí kọ̀ọ̀kan | 24 |
| Àwọn ègé fún àpótí kọ̀ọ̀kan | 816 |
| Iwọn otutu Module Iṣiṣẹ | -40℃ sí +85℃ |
| Fólẹ́ẹ̀tì Ètò Tó Gíga Jùlọ | 1500 DC (IEC) |
| Ìwọ̀n Fúúsì Onípele Tó Pọ̀ Jùlọ | 30A |
| Ifarada Agbara | 0/+5W |
| Iwọn otutu iṣiṣẹ ti a yan (NMOT) | 45±2℃ |
| Oluyipada iwọn otutu ti Pmax | -0.29%/℃ |
| Isodipọ iwọn otutu ti Voc | -0.25%/℃ |
| Isọdipọ iwọn otutu ti Isc | +0.045%/℃ |
ALife Solar Technology Co., Ltd.
Foonu/Whatsapp/Wechat:+86 13023538686
Imeeli: gavin@alifesolar.com
Ilé 36, Hongqiao Xinyuan, Agbegbe Chongchuan, Ilu Nantong, China
www.alifesolar.com