LECO N-IRUImọ-ẹrọ Sẹẹli
Imọ-ẹrọ Sẹ́ẹ̀lì Idaji SMBB
Sẹ́ẹ̀lì Onífọ́-iwájúAwọn imọ-ẹrọ Module
Iṣẹ Lile Kekere Anti-PID Ti o tayọ
Àwọn ipa ìbòjú gbígbóná díẹ̀
Iṣẹ́ Agbára Gíga BOS àti LCOE Kékeré
● ISO9001:2015 QMS
● ISO14001: 2015 EMS
● ISO45001:2018 OHSMS
● Dídára Déédé IEC61215/IEC61730
● Àwọn Ìdánwò IEC61701/IEC62716 Iyọ̀/Ìkùukùu/Àmọ́níà
| Àwọn sẹ́ẹ̀lì oòrùn | N-type Mono |
| Iye Àwọn Sẹ́ẹ̀lì | 144 (6x24) |
| Àwọn ìwọ̀n | 2278 x 1134 x 30mm |
| Ìwúwo | 31.5kg |
| Gilasi Iwaju / Ẹhin | Gilasi ologbele-tutu ti a bo 2.0mm |
| Férémù | alloy aluminiomu Anodized (aṣayan fifuye giga ti a fikun) |
| Àpótí Ìsopọ̀ | A ṣe ìdíyelé Ip68 (3 nípasẹ̀ àwọn diode kọjá) |
| Àwọn okùn ìjáde | 4.0mm² |
| 250mm (+) / 350mm (-) | |
| Gigun le ṣe adani | |
| Àwọn asopọ̀ | Ibamu pẹlu Mc4 |
| Idanwo fifuye ẹrọ | Iwaju 5400Pa / Ẹhin 2400Pa |
| KÍLÁSÌ AGBARA | ALVU-570ND | ALVU-575ND | ALVU-580ND | ALVU-585ND | ALVU-590ND | |||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | |
| Agbara to pọ julọ (Pmax) | 570W | 429W | 575W | 433W | 580W | 437W | 585W | 441W | 590W | 445W |
| Fólítììsì Ìṣípo (Voc) | 51.41V | 48.69V | 51.55V | 48.82V | 51.68V | 48.96V | 51.81V | 49.09V | 51.94V | 49.23V |
| Iṣẹ́lẹ̀ Kukuru (Isc) | 14.15A | 11.41A | 14.22A | 11.47A | 14.29A | 11.53A | 14.36A | 11.59A | 14.43A | 11.65A |
| Fólítì ní Agbára Tó Pọ̀jù (Vmpp) | 42.41V | 39.36V | 42.56V | 39.51V | 42.71V | 39.66V | 42.86V | 39.80V | 43.00V | 39.95V |
| Agbara to pọ julọ lọwọlọwọ (Impp) | 13.44A | 10.90A | 13.51A | 10.96A | 13.58A | 11.02A | 13.65A | 11.08A | 13.72A | 11.14A |
| ÌṢẸ́ṢẸ́ MỌ́DÚLÙ (%) | 22.07% | 22.26% | 22.45% | 22.65% | 22.84% | |||||
STC: Ìmọ́lẹ̀ 1000W/m², iwọ̀n otútù sẹ́ẹ̀lì 25ºC, AM1.5G
NMOT: Ìmọ́lẹ̀ 800W/m², iwọn otutu ayika 20ºC, iyara afẹfẹ 1m/s, AM1.5G
| Èrè Ẹ̀yìn | Pílámẹ́rà | 1 | 2 | 3 | 4 | 5 |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 5% | Agbara to pọ julọ (Pmax) | 599W | 604W | 609W | 614W | 620W |
| Ìṣiṣẹ́ Módù STC (%) | 23.17% | 23.37% | 23.57% | 23.78% | 23.98% | |
| 15% | Agbara to pọ julọ (Pmax) | 656W | 661W | 667W | 673W | 679W |
| Ìṣiṣẹ́ Módù STC (%) | 25.37% | 25.60% | 25.82% | 26.04% | 26.27% | |
| 25% | Agbara to pọ julọ (Pmax) | 713W | 719W | 725W | 731W | 738W |
| Ìṣiṣẹ́ Módù STC (%) | 27.58% | 27.82% | 28.07% | 28.31% | 28.55% |
| Àpótí | 20'GP | 40'HQ |
| Àwọn ègé fún páálí kọ̀ọ̀kan | 36 | 36 |
| Àwọn pálẹ́ẹ̀tì fún àpótí kọ̀ọ̀kan | 5 | 20 |
| Àwọn ègé fún àpótí kọ̀ọ̀kan | 180 | 720 |
| Iwọn otutu Module Iṣiṣẹ | -40℃ sí +85℃ |
| Fólẹ́ẹ̀tì Ètò Tó Gíga Jùlọ | 1500 DC (IEC) |
| Ìwọ̀n Fúúsì Onípele Tó Pọ̀ Jùlọ | 30A |
| Ifarada Agbara | 0/+5W |
| Iwọn otutu iṣiṣẹ ti a yan (NMOT) | 45±2℃ |
| Oluyipada iwọn otutu ti Pmax | -0.29%/℃ |
| Isodipọ iwọn otutu ti Voc | -0.25%/℃ |
| Isọdipọ iwọn otutu ti Isc | +0.045%/℃ |
ALife Solar Technology Co., Ltd.
Foonu/Whatsapp/Wechat:+86 13023538686
Imeeli: gavin@alifesolar.com
Ilé 36, Hongqiao Xinyuan, Agbegbe Chongchuan, Ilu Nantong, China
www.alifesolar.com