LECO N-IRUImọ-ẹrọ Sẹẹli
Imọ-ẹrọ Sẹ́ẹ̀lì Idaji SMBB
Sẹ́ẹ̀lì Onífọ́-iwájúAwọn imọ-ẹrọ Module
Iṣẹ Lile Kekere Anti-PID Ti o tayọ
Àwọn ipa ìbòjú gbígbóná díẹ̀
Iṣẹ́ Agbára Gíga BOS àti LCOE Kékeré
● ISO9001:2015 QMS
● ISO14001: 2015 EMS
● ISO45001:2018 OHSMS
● Dídára Déédé IEC61215/IEC61730
● Àwọn Ìdánwò IEC61701/IEC62716 Iyọ̀/Ìkùukùu/Àmọ́níà
| Àwọn sẹ́ẹ̀lì oòrùn | N-type Mono |
| Iye Àwọn Sẹ́ẹ̀lì | 120 (6x20) |
| Àwọn ìwọ̀n | 2172 x 1303 x 35mm |
| Ìwúwo | 35.0kg |
| Gilasi Iwaju / Ẹhin | Gilasi ologbele-tutu ti a bo 2.0mm |
| Férémù | alloy aluminiomu Anodized (aṣayan fifuye giga ti a fikun) |
| Àpótí Ìsopọ̀ | A ṣe ìdíyelé Ip68 (3 nípasẹ̀ àwọn diode kọjá) |
| Àwọn okùn ìjáde | 4.0mm² |
| 250mm (+)/ 350mm (-) | |
| Gigun le ṣe adani | |
| Àwọn asopọ̀ | Ibamu pẹlu Mc4 |
| Idanwo fifuye ẹrọ | Iwaju 5400Pa / Ẹhin 2400Pa |
| KÍLÁSÌ AGBARA | ALEK-620ND | ALEK-625ND | ALEK-630ND | ALEK-635ND | ALEK-640ND | |||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | |
| Agbara to pọ julọ (Pmax) | 620W | 472W | 625W | 476W | 630W | 480W | 635W | 484W | 640W | 488W |
| Fólítììsì Ìṣípo (Voc) | 43.75V | 41.13V | 43.96V | 41.33V | 44.16V | 41.52V | 44.37V | 41.71V | 44.57V | 41.90V |
| Iṣẹ́lẹ̀ Kukuru (Isc) | 18.16A | 14.72A | 18.20A | 14.76A | 18.24A | 14.80A | 18.28A | 14.84A | 18.32A | 14.88A |
| Fólítì ní Agbára Tó Pọ̀jù (Vmpp) | 36.21V | 33.98V | 36.44V | 34.20V | 36.67V | 34.41V | 36.90V | 34.62V | 37.12V | 34.83V |
| Agbara to pọ julọ lọwọlọwọ (Impp) | 17.12A | 13.89A | 17.15A | 13.92A | 17.18A | 13.95A | 17.21A | 13.98A | 17.24A | 14.01A |
| ÌṢẸ́ṢẸ́ MỌ́DÚLÙ (%) | 21.91% | 22.08% | 22.26% | 22.44% | 22.61% | |||||
STC: Ìmọ́lẹ̀ 1000W/m², iwọ̀n otútù sẹ́ẹ̀lì 25ºC, AM1.5G
NMOT: Ìmọ́lẹ̀ 800W/m², iwọn otutu ayika 20ºC, iyara afẹfẹ 1m/s, AM1.5G
| Èrè Ẹ̀yìn | Pílámẹ́rà | 1 | 2 | 3 | 4 | 5 |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 5% | Agbara to pọ julọ (Pmax) | 651W | 656W | 662W | 667W | 672W |
| Ìṣiṣẹ́ Módù STC (%) | 23.00% | 23.19% | 23.37% | 23.56% | 23.74% | |
| 15% | Agbara to pọ julọ (Pmax) | 713W | 719W | 725W | 730W | 736W |
| Ìṣiṣẹ́ Módù STC (%) | 25.19% | 25.40% | 25.60% | 25.80% | 26.01% | |
| 25% | Agbara to pọ julọ (Pmax) | 775W | 781W | 788W | 794W | 800W |
| Ìṣiṣẹ́ Módù STC (%) | 27.38% | 27.60% | 27.83% | 28.05% | 28.27% |
| Àpótí | 40'HQ |
| Àwọn ègé fún páálí kọ̀ọ̀kan | 32 |
| Àwọn pálẹ́ẹ̀tì fún àpótí kọ̀ọ̀kan | 18 |
| Àwọn ègé fún àpótí kọ̀ọ̀kan | 576 |
| Iwọn otutu Module Iṣiṣẹ | -40℃ sí +85℃ |
| Fólẹ́ẹ̀tì Ètò Tó Gíga Jùlọ | 1500 DC (IEC) |
| Ìwọ̀n Fúúsì Onípele Tó Pọ̀ Jùlọ | 35A |
| Ifarada Agbara | 0/+5W |
| Iwọn otutu iṣiṣẹ ti a yan (NMOT) | 45±2℃ |
| Oluyipada iwọn otutu ti Pmax | -0.30%/℃ |
| Isodipọ iwọn otutu ti Voc | -0.24%/℃ |
| Isọdipọ iwọn otutu ti Isc | +0.04%/℃ |
ALife Solar Technology Co., Ltd.
Foonu/Whatsapp/Wechat:+86 13023538686
Imeeli: gavin@alifesolar.com
Ilé 36, Hongqiao Xinyuan, Agbegbe Chongchuan, Ilu Nantong, China
www.alifesolar.com