| IṢẸ́ ÀṢẸ̀LẸ̀ MÁTÍKÌRÌN | Àwọn PÀRÁMẸ́TÌ | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| Agbára tó pọ̀ jùlọ | Pmax(W) | 550 | 560 | 570 | 580 |
| Folti iṣiṣẹ to dara julọ | Vmp(V) | 42.63 | 43.18 | 43.68 | 44.19 |
| Isunmọ iṣiṣẹ to dara julọ | Imp(A) | 12.91 | 12.97 | 13.05 | 13.13 |
| Fóltéèjì ṣíṣí-kọ́ọ̀mù | Voc(V) | 52.32 | 52.58 | 52.77 | 53.03 |
| Ina-kukuru Circuit | Isc(A) | 13.65 | 13.69 | 13.78 | 13.86 |
| Iwọn otutu iṣiṣẹ modulu | ℃ | -40℃~+85℃ | |||
| Fólẹ́ẹ̀tì ètò tó pọ̀ jùlọ | V(IEC) | DC1000/1500 | |||
| Ìṣàn fìúsì tó pọ̀ jùlọ | A | 25 | |||
| Iwọn ifarada agbara | % | 0~+3% | |||
| *STC(Ipo idanwo boṣewa): Itanna iwaju 1000W/m², Iwọn otutu sẹẹli 25℃, Spectrum AM1.5. | |||||
| Iwọn otutu iṣiṣẹ ti sẹẹli naa | VOCT | ℃ | 44℃±2℃ |
| Iwọn otutu agbara to pọ julọ | Pmax | %/℃ | -0.26 |
| Ìsọdipúpọ̀ iwọn otutu folti-ayíká ṣíṣí sílẹ̀ | Voc | %/℃ | -0.24 |
| Ìsọdipúpọ̀ iwọn otutu lọwọlọwọ kukuru-yika | Isc | %/℃ | 0.04 |
| Ipele aabo | Kíláàsì Kejì |
| Atilẹyin ọja | Ọdun 12 ti awọn ohun elo ọja ati imọ-ẹrọ |
| Atilẹyin ọja agbara | Agbara onirin ti o jade fun ọdun 25 |
| *Alekun ni ọdun akọkọ jẹ 2%. Láti ọdún tó tẹ̀lé e, ìdínkù ọdọọdún kò tó 0.5%. Agbara modulu ko kere ju 80% lọ ni ọdun 25th. | |
| Irú sẹ́ẹ̀lì | Sẹ́ẹ̀lì TOPCon 182×91mm |
| Ìṣètò sẹ́ẹ̀lì | Àwọn pọ́ọ̀tì 144 (12×12) |
| Iwọn modulu | 2260x1219x2.7mm |
| Ìwúwo modulu | 7.44kg |
| Àpótí ìsopọ̀ | Ìwọ̀n àpò ìpamọ́ IP68 |
| Okùn ìjáde | Gígùn okùn 4mm², 500mm. Okun gigun le ṣe adani |
| Irú asopọ̀ | Ibamu MC4 |
| Férémù | Kò sí |
| Ẹrù tí ó dúró ní iwájú (ìfúnpá yìnyín) | 5400Pa |
| Ẹrù tí kò dúró ní ẹ̀yìn (ìfúnpá afẹ́fẹ́) | 2400Pa |
| Ìrìnnà | Pẹpẹ ọkọ̀ akẹ́rù 13m | Pẹpẹ ọkọ̀ akẹ́rù 17.5m | Àpótí 20'C | Àpótí 40'C |
|---|---|---|---|---|
| Iwọn | 13m | 17.5m | 20'C | 40'C |
| Pálẹ́ẹ̀tì | 22 | 30 | 4 | 18 |
| Nkan/Pálẹ́ẹ̀tì | 70 | 70 | 70 | 70 |
| Àròpọ̀ àwọn ègé | 1540 | 2100 | 280 | 1260 |
| Iwọn apoti (Pallet) | 2320*1110*1400mm | |||
| Agbára tó pọ̀ jùlọ (W) | Ìyípadà tó dára | Ìwúwo | Atilẹyin ọja | Atilẹyin ọja Agbara | Àwọn ìwọ̀n Módù | Ìṣètò Sẹ́ẹ̀lì |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 550 560 570 580 | 23.5% | 2.7kg/m² | Ọdún méjìlá | ọdun 25 | 2260x1219x2.7mm | 144pcs (12x12) |
| 500 510 520 530 | 23.5% | 2.7kg/m² | Ọdún méjìlá | ọdun 25 | 2260x1110x2.7mm | 132pcs (11x12) |
| 460 470 480 490 | 23.5% | 2.7kg/m² | Ọdún méjìlá | ọdun 25 | 2260x1020x2.7mm | Àwọn ègé 120 (10x12) |
| 410 420 430 440 | 23.5% | 2.7kg/m² | Ọdún méjìlá | ọdun 25 | 2260x918x2.7mm | 108pcs (9x12) |
| 360 370 380 390 | 23.5% | 2.7kg/m² | Ọdún méjìlá | ọdun 25 | 2260x825x2.7mm | Àwọn ẹ̀rọ 96 (8x12) |
| 320 330 340 350 | 23.5% | 2.7kg/m² | Ọdún méjìlá | ọdun 25 | 2260x735x2.7mm | Àwọn ẹ̀rọ 84 (7x12) |
| 270 280 290 300 | 23.5% | 2.7kg/m² | Ọdún méjìlá | ọdun 25 | 2260x644x2.7mm | Àwọn ẹ̀rọ 72 (6x12) |
| 120 | 23.5% | 2.7kg/m² | Ọdún méjìlá | ọdun 25 | 1545x425x2.7mm | Àwọn ẹ̀rọ 72 (6x12) |
| 200 | 23.5% | 2.7kg/m² | Ọdún méjìlá | ọdun 25 | 1150x927x2.7mm | Àwọn ẹ̀rọ 54 (6x9) |
| 400 410 420 430 | 23.5% | 2.7kg/m² | Ọdún méjìlá | ọdun 25 | 1750x1150x2.7mm | Àwọn 80pcs (8x10) |
ALife Solar Technology Co., Ltd.
Foonu/Whatsapp/Wechat:+86 13023538686
Imeeli: gavin@alifesolar.com
Ilé 36, Hongqiao Xinyuan, Agbegbe Chongchuan, Ilu Nantong, China
www.alifesolar.com