LECO N-IRUImọ-ẹrọ Sẹẹli
Imọ-ẹrọ Sẹ́ẹ̀lì Idaji SMBB
Sẹ́ẹ̀lì Onífọ́-iwájúAwọn imọ-ẹrọ Module
Iṣẹ Lile Kekere Anti-PID Ti o tayọ
Àwọn ipa ìbòjú gbígbóná díẹ̀
Iṣẹ́ Agbára Gíga BOS àti LCOE Kékeré
● ISO9001:2015 QMS
● ISO14001: 2015 EMS
● ISO45001:2018 OHSMS
● Dídára Déédé IEC61215/IEC61730
● Àwọn Ìdánwò IEC61701/IEC62716 Iyọ̀/Ìkùukùu/Àmọ́níà
| Àwọn sẹ́ẹ̀lì oòrùn | N-type Mono |
| Iye Àwọn Sẹ́ẹ̀lì | 132 (6x20) |
| Àwọn ìwọ̀n | 2382 x 1134 x 33mm |
| Ìwúwo | 33.8kg |
| Gilasi Iwaju / Ẹhin | Gilasi ologbele-tutu ti a bo 2.0mm |
| Férémù | alloy aluminiomu Anodized (aṣayan fifuye giga ti a fikun) |
| Àpótí Ìsopọ̀ | A ṣe ìdíyelé Ip68 (3 nípasẹ̀ àwọn diode kọjá) |
| Àwọn okùn ìjáde | 4.0mm² |
| 250mm (+)/ 350mm (-) | |
| Gigun le ṣe adani | |
| Àwọn asopọ̀ | Ibamu pẹlu Mc4 |
| Idanwo fifuye ẹrọ | Iwaju 5400Pa / Ẹhin 2400Pa |
| KÍLÁSÌ AGBARA | ALDT-605ND | ALDT-610ND | ALDT-615ND | ALDT-620ND | ALDT-625ND | |||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | |
| Agbara to pọ julọ (Pmax) | 605W | 454W | 610W | 458W | 615W | 462W | 620W | 466W | 625W | 470W |
| Fólítììsì Ìṣípo (Voc) | 48.75V | 45.70V | 48.94V | 45.91V | 49.13V | 46.12V | 49.32V | 46.33V | 49.50V | 46.54V |
| Iṣẹ́lẹ̀ Kukuru (Isc) | 15.74A | 12.59A | 15.80A | 12.64A | 15.86A | 12.69A | 15.92A | 12.74A | 15.98A | 12.78A |
| Fólítì ní Agbára Tó Pọ̀jù (Vmpp) | 40.82V | 38.29V | 40.99V | 38.47V | 41.16V | 38.65V | 41.33V | 38.83V | 41.50V | 39.01V |
| Agbara to pọ julọ lọwọlọwọ (Impp) | 14.82A | 11.86A | 14.88A | 11.90A | 14.94A | 11.95A | 15.00A | 12.00A | 15.06A | 12.05A |
| ÌṢẸ́ṢẸ́ MỌ́DÚLÙ (%) | 22.40% | 22.58% | 22.77% | 22.95% | 23.14% | |||||
| STC: Ìmọ́lẹ̀ 1000W/m², iwọ̀n otútù sẹ́ẹ̀lì 25°C, AM1.5G NMOT: Ìmọ́lẹ̀ 800W/m², iwọn otutu ayika 20°C, iyara afẹfẹ 1m/s, AM1.5G | ||||||||||
| Èrè Ẹ̀yìn | Pílámẹ́rà | 1 | 2 | 3 | 4 | 5 |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 5% | Agbara to pọ julọ (Pmax) | 635W | 641W | 646W | 651W | 656W |
| Ìṣiṣẹ́ Módù STC (%) | 23.52% | 23.71% | 23.91% | 24.10% | 24.29% | |
| 15% | Agbara to pọ julọ (Pmax) | 696W | 702W | 707W | 713W | 719W |
| Ìṣiṣẹ́ Módù STC (%) | 25.76% | 25.97% | 26.18% | 26.40% | 26.61% | |
| 25% | Agbara to pọ julọ (Pmax) | 756W | 763W | 769W | 775W | 781W |
| Ìṣiṣẹ́ Módù STC (%) | 28.00% | 28.23% | 28.46% | 28.69% | 28.92% |
| Àpótí | 40'HQ |
| Àwọn ègé fún páálí kọ̀ọ̀kan | 34 |
| Àwọn pálẹ́ẹ̀tì fún àpótí kọ̀ọ̀kan | 20 |
| Àwọn ègé fún àpótí kọ̀ọ̀kan | 680 |
| Iwọn otutu Module Iṣiṣẹ | -40℃ sí +85℃ |
| Fólẹ́ẹ̀tì Ètò Tó Gíga Jùlọ | 1500 DC (IEC) |
| Ìwọ̀n Fúúsì Onípele Tó Pọ̀ Jùlọ | 30A |
| Ifarada Agbara | 0/+5W |
| Iwọn otutu iṣiṣẹ ti a yan (NMOT) | 45±2℃ |
| Oluyipada iwọn otutu ti Pmax | -0.29%/℃ |
| Isodipọ iwọn otutu ti Voc | -0.25%/℃ |
| Isọdipọ iwọn otutu ti Isc | +0.045%/℃ |
ALife Solar Technology Co., Ltd.
Foonu/Whatsapp/Wechat:+86 13023538686
Imeeli: gavin@alifesolar.com
Ilé 36, Hongqiao Xinyuan, Agbegbe Chongchuan, Ilu Nantong, China
www.alifesolar.com