LECO N-IRUImọ-ẹrọ Sẹẹli
Imọ-ẹrọ Sẹ́ẹ̀lì Idaji SMBB
Sẹ́ẹ̀lì Onífọ́-iwájúAwọn imọ-ẹrọ Module
Iṣẹ Lile Kekere Anti-PID Ti o tayọ
Àwọn ipa ìbòjú gbígbóná díẹ̀
Iṣẹ́ Agbára Gíga BOS àti LCOE Kékeré
● ISO9001:2015 QMS
● ISO14001: 2015 EMS
● ISO45001:2018 OHSMS
● Dídára Déédé IEC61215/IEC61730
● Àwọn Ìdánwò IEC61701/IEC62716 Iyọ̀/Ìkùukùu/Àmọ́níà
| Àwọn sẹ́ẹ̀lì oòrùn | N-type Mono |
| Iye Àwọn Sẹ́ẹ̀lì | 156 (6x26) |
| Àwọn ìwọ̀n | 2465 x 1134 x 33mm |
| Ìwúwo | 34.8kg |
| Gilasi Iwaju / Ẹhin | Gilasi ologbele-tutu ti a bo 2.0mm |
| Férémù | alloy aluminiomu Anodized (aṣayan fifuye giga ti a fikun) |
| Àpótí Ìsopọ̀ | A ṣe ìdíyelé Ip68 (3 nípasẹ̀ àwọn diode kọjá) |
| Àwọn okùn ìjáde | 4.0mm² |
| 250mm (+)/ 350mm (-) | |
| Gigun le ṣe adani | |
| Àwọn asopọ̀ | Ibamu pẹlu Mc4 |
| Idanwo fifuye ẹrọ | Iwaju 5400Pa / Ẹhin 2400Pa |
| KÍLÁSÌ AGBARA | ALVH-620ND | ALVH-625ND | ALVH-630ND | ALVH-635ND | ALVH-640ND | |||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | |
| Agbara to pọ julọ (Pmax) | 620W | 467W | 625W | 471W | 630W | 475W | 635W | 479W | 640W | 483W |
| Fólítììsì Ìṣípo (Voc) | 55.64V | 52.67V | 55.75V | 52.78V | 55.87V | 52.89V | 55.98V | 52.99V | 56.09V | 53.10V |
| Iṣẹ́lẹ̀ Kukuru (Isc) | 14.18A | 11.44A | 14.25A | 11.50A | 14.32A | 11.56A | 14.39A | 11.62A | 14.46A | 11.68A |
| Fólítì ní Agbára Tó Pọ̀jù (Vmpp) | 46.03V | 42.73V | 46.16V | 42.86V | 46.29V | 42.99V | 46.42V | 43.11V | 46.55V | 43.24V |
| Agbara to pọ julọ lọwọlọwọ (Impp) | 13.47A | 10.93A | 13.54A | 10.99A | 13.61A | 11.05A | 13.68A | 11.11A | 13.75A | 11.17A |
| ÌṢẸ́ṢẸ́ MỌ́DÚLÙ (%) | 22.18% | 22.36% | 22.54% | 22.72% | 22.90% | |||||
| STC: Ìmọ́lẹ̀ 1000W/m², iwọ̀n otútù sẹ́ẹ̀lì 25°C, AM1.5G NMOT: Ìmọ́lẹ̀ 800W/m², iwọn otutu ayika 20°C, iyara afẹfẹ 1m/s, AM1.5G | ||||||||||
| Èrè Ẹ̀yìn | Pílámẹ́rà | 1 | 2 | 3 | 4 | 5 |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 5% | Agbara to pọ julọ (Pmax) | 651W | 656W | 662W | 667W | 672W |
| Ìṣiṣẹ́ Módù STC (%) | 23.29% | 23.48% | 23.66% | 23.85% | 24.04% | |
| 15% | Agbara to pọ julọ (Pmax) | 713W | 719W | 725W | 730W | 736W |
| Ìṣiṣẹ́ Módù STC (%) | 25.51% | 25.71% | 25.92% | 26.12% | 26.33% | |
| 25% | Agbara to pọ julọ (Pmax) | 775W | 781W | 788W | 794W | 800W |
| Ìṣiṣẹ́ Módù STC (%) | 27.73% | 27.95% | 28.17% | 28.40% | 28.62% |
| Àpótí | 40'HQ |
| Àwọn ègé fún páálí kọ̀ọ̀kan | 34 |
| Àwọn pálẹ́ẹ̀tì fún àpótí kọ̀ọ̀kan | 16 |
| Àwọn ègé fún àpótí kọ̀ọ̀kan | 544 |
| Iwọn otutu Module Iṣiṣẹ | -40℃ sí +85℃ |
| Fólẹ́ẹ̀tì Ètò Tó Gíga Jùlọ | 1500 DC (IEC) |
| Ìwọ̀n Fúúsì Onípele Tó Pọ̀ Jùlọ | 30A |
| Ifarada Agbara | 0/+5W |
| Iwọn otutu iṣiṣẹ ti a yan (NMOT) | 45±2℃ |
| Oluyipada iwọn otutu ti Pmax | -0.29%/℃ |
| Isodipọ iwọn otutu ti Voc | -0.25%/℃ |
| Isọdipọ iwọn otutu ti Isc | +0.045%/℃ |
ALife Solar Technology Co., Ltd.
Foonu/Whatsapp/Wechat:+86 13023538686
Imeeli: gavin@alifesolar.com
Ilé 36, Hongqiao Xinyuan, Agbegbe Chongchuan, Ilu Nantong, China
www.alifesolar.com