LECO N-IRUImọ-ẹrọ Sẹẹli
Imọ-ẹrọ Sẹ́ẹ̀lì Idaji SMBB
Sẹ́ẹ̀lì Onífọ́-iwájúAwọn imọ-ẹrọ Module
Iṣẹ Lile Kekere Anti-PID Ti o tayọ
Àwọn ipa ìbòjú gbígbóná díẹ̀
Iṣẹ́ Agbára Gíga BOS àti LCOE Kékeré
● ISO9001:2015 QMS
● ISO14001: 2015 EMS
● ISO45001:2018 OHSMS
● Dídára Déédé IEC61215/IEC61730
● Àwọn Ìdánwò IEC61701/IEC62716 Iyọ̀/Ìkùukùu/Àmọ́níà
| Àwọn sẹ́ẹ̀lì oòrùn | N-type Mono |
| Iye Àwọn Sẹ́ẹ̀lì | 132 (6x22) |
| Àwọn ìwọ̀n | 2384 x 1303 x 35mm |
| Ìwúwo | 38.5kg |
| Gilasi Iwaju / Ẹhin | Gilasi ologbele-tutu ti a bo 2.0mm |
| Férémù | alloy aluminiomu Anodized (aṣayan fifuye giga ti a fikun) |
| Àpótí Ìsopọ̀ | A ṣe ìdíyelé Ip68 (3 nípasẹ̀ àwọn diode kọjá) |
| Àwọn okùn ìjáde | 4.0mm² |
| 250mm (+)/ 350mm (-) | |
| Gigun le ṣe adani | |
| Àwọn asopọ̀ | Ibamu pẹlu Mc4 |
| Idanwo fifuye ẹrọ | Iwaju 5400Pa / Ẹhin 2400Pa |
| KÍLÁSÌ AGBARA | ALET-690ND | ALET-695ND | ALET-700ND | ALET-705ND | ALET-710ND | |||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | |
| Agbara to pọ julọ (Pmax) | 690W | 524W | 695W | 528W | 700W | 532W | 705W | 536W | 710W | 540W |
| Fólítììsì Ìṣípo (Voc) | 47.95V | 45.52V | 48.15V | 45.73V | 48.34V | 45.93V | 48.54V | 46.13V | 48.73V | 46.33V |
| Iṣẹ́lẹ̀ Kukuru (Isc) | 18.29A | 14.63A | 18.34A | 14.67A | 18.39A | 14.71A | 18.44A | 14.75A | 18.49A | 14.79A |
| Fólítì ní Agbára Tó Pọ̀jù (Vmpp) | 39.84V | 37.82V | 40.03V | 38.02V | 40.23V | 38.22V | 40.42V | 38.42V | 40.62V | 38.62V |
| Agbara to pọ julọ lọwọlọwọ (Impp) | 17.32A | 13.86A | 17.36A | 13.89A | 17.40A | 13.92A | 17.44A | 13.95A | 17.48A | 13.98A |
| ÌṢẸ́ṢẸ́ MỌ́DÚLÙ (%) | 22.21% | 22.37% | 22.53% | 22.70% | 22.86% | |||||
| STC: Ìmọ́lẹ̀ 1000W/m², iwọ̀n otútù sẹ́ẹ̀lì 25°C, AM1.5G NMOT: Ìmọ́lẹ̀ 800W/m², iwọn otutu ayika 20°C, iyara afẹfẹ 1m/s, AM1.5G | ||||||||||
| Èrè Ẹ̀yìn | Pílámẹ́rà | 1 | 2 | 3 | 4 | 5 |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 5% | Agbara to pọ julọ (Pmax) | 725W | 730W | 735W | 740W | 746W |
| Ìṣiṣẹ́ Módù STC (%) | 23.32% | 23.49% | 23.66% | 23.83% | 24.00% | |
| 15% | Agbara to pọ julọ (Pmax) | 794W | 799W | 805W | 811W | 817W |
| Ìṣiṣẹ́ Módù STC (%) | 25.54% | 25.73% | 25.91% | 26.10% | 26.28% | |
| 25% | Agbara to pọ julọ (Pmax) | 863W | 869W | 875W | 881W | 888W |
| Ìṣiṣẹ́ Módù STC (%) | 27.77% | 27.97% | 28.17% | 28.37% | 28.57% |
| Àpótí | 40'HQ |
| Àwọn ègé fún páálí kọ̀ọ̀kan | 32 |
| Àwọn pálẹ́ẹ̀tì fún àpótí kọ̀ọ̀kan | 18 |
| Àwọn ègé fún àpótí kọ̀ọ̀kan | 576 |
| Iwọn otutu Module Iṣiṣẹ | -40℃ sí +85℃ |
| Fólẹ́ẹ̀tì Ètò Tó Gíga Jùlọ | 1500 DC (IEC) |
| Ìwọ̀n Fúúsì Onípele Tó Pọ̀ Jùlọ | 35A |
| Ifarada Agbara | 0/+5W |
| Iwọn otutu iṣiṣẹ ti a yan (NMOT) | 45±2℃ |
| Oluyipada iwọn otutu ti Pmax | -0.30%/℃ |
| Isodipọ iwọn otutu ti Voc | -0.24%/℃ |
| Isọdipọ iwọn otutu ti Isc | +0.04%/℃ |
ALife Solar Technology Co., Ltd.
Foonu/Whatsapp/Wechat:+86 13023538686
Imeeli: gavin@alifesolar.com
Ilé 36, Hongqiao Xinyuan, Agbegbe Chongchuan, Ilu Nantong, China
www.alifesolar.com